วันที่ 21 มกราคม 2565 นายณัฐพัฒน์ สายเพ็ชร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนคลองลานพัฒนาจินดาศักดิ์ และ ดร.จรรยา ศรีสาร ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งโพธิ์ทะเลพิทยา พร้อมด้วยคณะครู ได้มาศึกษาดูงานในโครงการ "การส่งเสริมองค์กรคุณธรรมและโรงเรียนส่งเสริมคุณธรรม สพฐ." เพื่อเป็นแบบอย่างในการพัฒนาผู้บริหาร ครู และนักเรียน ให้เป็นคนดีมีคุณธรรม ผ่านกระบวนการเรียนรู้แผนงานโครงการกิจกรรมส่งเสริมความดีในรูปแบบต่าง ๆ ทั้งภายในและภายนอกสถานศึกษา พร้อมกันนี้ ได้ทำ MOU ภาคีความร่วมมือ ในการขับเคลื่อนองค์กรคุณธรรมร่วมกันอีกด้วย (ภาพกิจกรรม)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5560.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5519.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5527.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5516.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5522.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5532.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5537.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5550.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5556.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5570.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5564.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5689.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5642.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5673.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5715.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5727.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5742.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5790.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5801.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5810.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5633.JPG)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1645000699/IMG_5631.JPG)