วันที่ 24 ธันวาคม 2564 นางวรวรรณี วัฒนศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนโกสัมพีวิทยา พร้อมด้วย นางสาวปภาอร โคตระภู ครูแนะแนว เข้าร่วมการสัมนาโครงการเตรียมความพร้อมแก่กำลังแรงงานกิจกรรมสร้างเครือข่ายการแนะแนวอาชีพ โดยบูรณาการกับการเสวนาให้ความรู้เรื่องโครงการเพิ่มทักษะด้านอาชีพแก่นักเรียนครอบครัวยากจนที่ไม่ได้เรียนต่อหลังจบการศึกษาภาคบังคับ ประจำปีงบประมาณ 2565 เพื่อสร้างความร่วมมือขยายเครือข่ายการแนะแนวอาชีพให้ได้รับโอกาสในการพัฒนาทักษะฝีมือแรงงาน โดยสำนักงานจัดหางานจังหวัดกำแพงเพชร ณ โรงแรมเพชร อำเภอเมือง จังหวัดกำแพงเพชร
![](http://www.kosampee.com/images/column_1641271152/IMG_9645.jpg)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1641271152/IMG_9623(1).jpg)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1641271152/IMG_9636.jpg)
![](http://www.kosampee.com/images/column_1641271152/IMG_9629.jpg)